๑۩۞۩๑ (¯`•♥( Lớp 10A5 THPT Sơn Tây High School )♥•´¯) ๑۩۞۩๑
Chào mừng các pạn đến với
๑۩۞۩๑ (¯`•♥️( Lớp 10A5 THPT Sơn Tây High School )♥️•´¯) ๑۩۞۩๑ .
» Để có thể tham gia thảo luận, các bạn phải đăng ký làm thành viên. Bấm vào đăng ký nhé!
๑۩۞۩๑ (¯`•♥( Lớp 10A5 THPT Sơn Tây High School )♥•´¯) ๑۩۞۩๑
Chào mừng các pạn đến với
๑۩۞۩๑ (¯`•♥️( Lớp 10A5 THPT Sơn Tây High School )♥️•´¯) ๑۩۞۩๑ .
» Để có thể tham gia thảo luận, các bạn phải đăng ký làm thành viên. Bấm vào đăng ký nhé!
cô đơn là thế sao Spacer
Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
cô đơn là thế sao Spacer
cô đơn là thế sao A5
cô đơn là thế sao Spacer
cô đơn là thế sao SpacerChào mừng bạn đến với diễn đàncô đơn là thế sao Spacer
cô đơn là thế sao Logo2
cô đơn là thế sao Spacer
» Nếu đây là lần đầu tiên bạn tham gia diễn đàn, xin mời bạn xem phần hỏi/đáp để biết cách dùng diễn đàn.

» Để có thể tham gia thảo luận, các bạn phải đăng ký làm thành viên. Bấm vào đây để đăng ký.
cô đơn là thế sao Spacercô đơn là thế sao Spacer
♥️Welcome to a5 k11-14 land♥️ღ!!!! Chúc các bạn có những giây phút vui vẻ và thư giãn khi đến vs forum :X:X:X

Share|
Tiêuđề

cô đơn là thế sao

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giảThông điệp

caycodai_tuanvu96
Thành viên cấp 2

caycodai_tuanvu96

Nam
Libra
Rat
Danh Vọng : 0
Birthday Birthday : 09/10/1996
Châm ngôn sống : a5st
Tài năng của caycodai_tuanvu96 Người này hiện đang:
Level: Thành viên cấp 2
Danh vọng:15%/%
Tài năng:27%/100%

Bài gửiTiêu đề: cô đơn là thế sao cô đơn là thế sao I_icon_minitime15/3/2012, 8:56 am

em đến nhanh cùng với tình yêu ngọt ngào khiến trái tim tôi cảm thấy ấm lên sau bao ngày lạnh giá,rồi em lại đi đến một chân trời mới không có tôi người đàn ông e đã nói yêu nhất.
Em za đi không phải vì e đã tìm được hạnh phúc mới mà bởi vì tôi.tôi đã không chân trọng e,tôi đã nói những lời mà e hay bất kể người kon gái nào cũng không thể tha thứ được. Tôi yêu e nhưng tôi lại nói những lời khiến chúng tôi mất nhau mãi mãi, có lẽ đó là bài học lớn dành cho tôi. yêu e khi mùa đông tràn về và ct e khi mùa hạ sang ngắn ngủi nhưng đủ để cảm nhận được một tình yêu trân thanh mà e dành cho tôi nhiều như thế nào.
Có lẽ vì e yêu tôi nhiều nên tôi đã trở nên như thế. Tôi đã nghĩ zằng e yêu tôi nhiều nên e sẽ phải giữ mình bên cạnh, tôi không lừa dối e j cả nhưng tôi đã đùa với t.c của e yêu e thật nhiều nhưng lại không biết giữ e không năm được tay e để khi mất e rồi tôi không khóc nổi nữa, ngồi buồn và nói lời xin lỗi e.lỗi tại tôi mà đã khiến mình phải xa nhauu như vậy.
ngày thang minh yêu nhau giận hờn, yêu thương hp lắm khi tôi có e dù mình xa nhau vậy tôi vẫn muốn nói lời xin lỗi. Ở nơi xa ấy e hp nhé, học thật tốt, cười thật nhiều niềm vui và may mắn sẽ luôn bên e tôi chỉ mong có vậy thôi. Tôi mong rằng sẽ có một người con trai tốt bên e chăm lo cho e, hp hơn bên tôi.
bây giờ chỉ còn lại một mình tôi thôi. không còn e bên cạnh nữa, không còn ai để giận hờn,để nhớ. Lòng tôi buồn và trống vắng rất nhiều,có những lúc bước đi mà lại nghĩ về e, e còn nhớ tới mình không.
hãy tha lỗi cho a e nhé ! a không cố ý nói những lời khiến e đau lòngnhuwng a đã nói mất rồi, thât xin lỗi nhé. a hi vọng rằng e sẽ đọc được những dòng này của a.nhớ và yêu vk rất nhiều!

Hãy cảmơn bài viết của caycodai_tuanvu96 bằng cách bấm vào "" nhé!!!

Tiêuđề

cô đơn là thế sao

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
.::Host up ảnh miểnphí: Clickhere! - Hướng dẩn sử dụng Diễn đàn:Clickhere!::.